ประกาศ โยธาไทย ย้าย webboard ใหม่ไปที่ http://www.yotathai.net

เว็บบอร์ดเดิมจะเก็บไว้เพื่อการค้นหาข้อมูลเก่าๆ เท่านั้น

*~ รวมแบบ+ประมาณราคางานก่อสร้าง ~*
หน้า: [1]   ลงล่าง
ส่งหัวข้อนี้ | พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมแบบ+ประมาณราคางานก่อสร้าง  (อ่าน 9883 ครั้ง)
PROCIVIL
ช่างอาสาดูแลเว็บ

คะแนนจิตอาสา 2

โยธาภูธรคอนหวัน3.2

« เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 07:10:00 PM »

สืบเนื่องมาจากมีช่างท่านหนึ่งไปโพสกระทู้หน้าเว็บ ขอดูตัวอย่างค่างานต้นทุนของผมไว้  ผมจึงเอามาปล่อยโหลดที่นี่ด้วยซะเลย

เผื่อช่างท่านอื่นสนใจ เอาไปปรับปรุง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 26, 2009, 08:17:28 AM โดย โ ยธาภูธรคอนหวัน » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

นายแตงโม
ร่อนเร่ ไปเรื่อยๆ
นายช่างใหญ่

คะแนนจิตอาสา 0

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 08:36:45 PM »

ขอบคุณครับ เป็นประโยชน์มาก
ว่าแต่ว่าจะมีใครทำบุญแปลเป็นภาษาอังกฤษ บริจาคให้คนยากไร้ที่นี่บ้างใหมครับ โห ไม่รู้จะแปลงัย มึนตึ๊บ
ใหนจะศัพท์ช่าง ใหนจะศัพท์กฏหมาย ฮือๆๆ
เขา(คนที่นี่)ก็ช่างตื๊อ อ้อนอยากได้ของก๊อบฟรีๆ เห็นบอกเบื่ออินเดียเต็มแ่ก่
ทำงัยดีครับ ไม่ได้มีเจตนาแกล้งหรือล้อเล่นนะครับ จริงๆ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ขอความสุขความเจริญที่แท้จริงจงบังเกิดแก่พี่่น้องและชาวไทยทุกคนครับ
toguy
นักเรียนช่าง
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 08:42:01 PM »

ขอบคุณครับ  ยิงฟันยิ้ม
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
สล่าล้านนา
ช่างโยธาไทย

คะแนนจิตอาสา 4

เจียงใหม่ ม่วนขนาด ~

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 28, 2009, 11:01:56 AM »

ขอบคุณครับ

s p e e d t e s t . a d s l t h a i l a n d
ดินคุง
ช่างฝีมือ
**

เลือกเกิดไม่ แต่เลือกที่จะทำดีได้ครับ

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 08:31:35 AM »

ขอบพระคุณมากครับ  เออแล้วใครพอมีหลักเกณประมาณราคาเล่ม 200 บาทมาให้โหลดบ้างครับ  อบต.ผมจนครับ
ดินคุง
ช่างฝีมือ
**

เลือกเกิดไม่ แต่เลือกที่จะทำดีได้ครับ

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 08:34:18 AM »

เอหรือว่า นายกเราขี้งก นะ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
ส่งหัวข้อนี้ | พิมพ์